LYRICS: Willy Paul – “Fanya”

Video Music Audio Download fast new Mp3 Mp4 Instrumental Lyrics 3gp avi HD Album E.P Mixtapes Remix Full

LYRICS: Willy Paul – “Fanya”

Lyric Fanya by Willy Paul Full

Mabinti walinichanganya Nairobi mpaka mombasa
Kayole mpaka Dandora, Mathare mpaka Huruma
Ghetto mpaka Tribeka, ni kweli mimi awillie
Nilikuanga mziririe, walinitisha mabintire
hivi leo nimerudi-ee kwa mwenyeziree anisamehe

Jalali nakumiss sanaa,
kukupenda ndio nataka kufanya
fafa fanya fafa fanya
fafa fanya fafa yanya
fafa fanya fafa fanya
fafa fanya fafa fanya

Walitap mic one, two, si mnafahamu yule Daudi-ee
alitenda madhambi eeh, lakini mungu ee alimpenda eeh
unamjua huyu Daudi-ee alikwendaa-re akapotea
leo leo narudi kwa Baba X2
nikikweli eeh mimi awillie, nilikuanga

Read This:  Lyrics Video: Willy Paul - Pili pili

LYRICS: Willy Paul – “Fanya”

Ni kweli mimi ah willie
Nilikuanga mziririe,
walinitisha mabintire
hivi leo nimerudi-ee
kwa mwenyezi-ree anisamehe

Jalali nakumiss sanaa,
kukupenda ndio nataka kufanya
fafa fanya fafa fanya
fafa fanya fafa yanya
fafa fanya fafa fanya
fafa fanya fafa fanya

Read This:  VIDEO: Willy Paul – "Fanya"

mhh kamata chini, na na na na
juu kwa juu na na na na na
siku za mwisho zimewadia
wangapi watarudi na mitendee kwake Babaa
Oh Halleluyah

Oh Halleluyah
Oh Halleluyah
Oh Halleluyah
Oh Halleluyah

===================================
***CONNECT WITH US***
.............
===========









Dont Miss Out
Contact +2347010573805(Whatsapp/Calls) For GistNation Music / Event Promotion Now!

*IT'S VERY CHEAP*

Don't Just Read & Go Away, Drop A Comment About This: